(BAO PHÒNG ) TÚ LINH 2k THẦN DÂM BÚ CU LÀM TÌNH
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 775942 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2000 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 90-65-92 |
| Xuất xứ | Miền Trung |
| Khu vực | Đà Nẵng/Sơn Trà |
| Địa chỉ | Ngô Quyền, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Chơi Some, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
V1: Bóp vừa tay, tròn, căng mọng bóp cực phê luôn. -V2: Eo mũm mĩm ôm rất thích. - V3: mông to tròn, cong. dogy thì chấm hết. - V4: Như một múi mít, múp vô cùng,non và đẹp, nhiều nước, bướm non và mới bị chịch nên cực Bót - Sẹc vít: như người yêu, hợp tác mọi tư thế với checker , dịu dàng sâu lắng. Biểu cảm tự nhiên chân thật , không rên la giả tạo, Some CAM KẾT: - ẢNH CHÂN THỰC NGƯỜI CHUẨN ẢNH - HÀNG LÀM TỰ DO, TỰ CẦM SỐ NHẬN KHÁCH, - KO TRÁO, KO BOM. A E ĐI CHECK GIỮ VĂN MINH LỊCH SỰ ĐỂ 2 BÊN VUI VẺ CHÚ Ý : - Thời gian: 30p/sh (ko xuất vẫn tính tiền đầy đủ nhé ae) - Nhận diện : Như hình - Đọc kỹ thông tin khi check. - Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng. + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em. + Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện

