Lisa | Bé teen non tơ mới lớn, dâm đãng nhưng rất tình cảm như người tình.
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777372 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2006 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 45kg |
| Số đo 3 vòng | 88-69-93 |
| Xuất xứ | Miền Trung |
| Khu vực | Đà Nẵng/Ngũ Hành Sơn |
| Địa chỉ | Phan Liêm, phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Xin giới thiệu với anh em một bé teen non tơ mới vào nghề, anh em tranh thủ check nhe. - Bé sở hữu vòng 1 nguyên zin non tơ vừa tay, vòng 2 thon thả mịn màn, vòng 3 căng tròn doggy vao phê. Bé có làn da trắng mịn thơm mùi gái tơ. Đến với bé thì anh em chỉ có hết tinh trùng.

