❣️ALIYA❣️GÁI NGA XINH, LÊN SÓNG MỚI CHO ANH EM
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777214 |
| Giá | 4000K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1999 |
| Chiều cao | 168cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 88-60-92 |
| Xuất xứ | Nước Ngoài |
| Khu vực | Hà Nội/Cầu Giấy |
| Địa chỉ | Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Cum alo, Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, Dọn WC, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Mọi người liên hệ qua các tài khoản sau để gửi thông tin nhé Whatsapp +84 87 8182335 Telegram @anna_081207 Viber +84 343478284 Hoteline : 035 7491087 - 087 8182335

