TIỂU YẾN _ NON TƠ VÚ TO XINH DÂM
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 776646 |
| Giá | 1500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 95-63-92 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Phú Nhuận |
| Địa chỉ | Đường Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Cum alo, Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
MỘT EM GÁI XINH XINH DUYÊN DUYÊN - ĐÁNG YÊU - VỪA RA LÀM KO BAO LÂU ÍT KINH NGHIỆM NHƯNG KỸ THUẬT, NHIỆT TÌNH VÀ VUI VẺ Mặt: đậm chất miền sông nước, ưa nhìn, ko lung linh nhưng vừa mắt, ở nhà quê mới lên nhìn còn khá quê, duyên, đáng yêu Skin: hơi bị đẹp, trắng trẻo mịn màng Zú: hệ bưởi MỸ tê tái tay, bú bóp nắn thoải mái nhé Eo: có lipid ôm sướng Mông: fan doggy bay hết vào đây nhé Chym: đẹp, lông tự nhiên, múp , ngọt nước, bao nước nhé

