TIỂU VY CỰC PHẨM XINH XẮN NỮ THẦN BÚ LIẾM DÂM NỮ TÌNH CẢM NHƯ PHIM SEX NHẬT BẢN
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777064 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1994 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 92-63-93 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, Sài Gòn, Vietnam |
| Làm việc | Em làm việc 24/24 nha ae |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Thân chào anh em đồng dâm nha. Nay mình tiếp tục lên cho ae 1 em mới tươm trong làng gáigu nhé . gương mặt xinh xắn rạng ngời với nụ cười thân thiện đáng yêu làm cho ai gặp cũng có cảm tình với em ngay. làn da trắng trẻo mịn màng, vẻ sexy, quyến rũ và gợi dục mãnh liệt khiến người nhìn không thể rời mắt. phong cách làm tình nhẹ nhàng, mơn trớn với nụ hôn nồng cháy, màn 69 ướt át cảm xúc, đầy kích thích và thăng hoa đẩm bảo mang lại những giây phút lên đỉnh thực sự cho anh em. với cặp chân dài miên man . cặp mông to thích hợp cho ae tin đồ tư thế doggy .phong cách làm tình bú liếm chịch dâm không ai qua em nó đâu lúc chịch em ren la rất dâm đãng khích thích cho các anh em nào thích cảm giác ren la thật sự sướng tê cu à kkkk,mình rất mong được sự quan tâm và ủng hộ từ các anh em rất nhiều nha

