Min Min- em hàng tươi xanh, thơm ngon ,ngọt nước!!!
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777507 |
| Giá | 700K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 47kg |
| Số đo 3 vòng | 86-63-89 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Bình Tân |
| Địa chỉ | Đường số 19, Bình Trị Đông B, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 10g sáng đến 2g khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Hôm nay trời xanh mây trắng nắng vàng lại ngày lành tháng tốt, e hân hạnh giới thiệu với a e đồng dâm một e hàng mới của e, một bé tươi xanh thơm ngon ngọt nước vô cung hấp dẫn , em.này sở hữu khuôn mặt ưa nhìn thân tgueenj duyên dáng, dáng người thon gọn thon thả, cặp vú vừa đủ xài, a e bhs liếm nắn bóp đều rất phê, bkms còn tươi mới nước nôi đày đủ khi chịch sẽ phát ra âm thanh chẹt chẹt rất hứng tình, một e hàng ngon mà a e nhất định phải thử , triển thôi nào a e!!!

