KIM ANH – EM GÁI MẶT XINH MÌNH DÂY LẦN ĐẦU VÀO NGHỀ
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777618 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1996 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 88-62-93 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Bình Dương/Tân Uyên |
| Địa chỉ | Kcn visip 2A ( mở rộng), VSIP2 A - Đường số 19, Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương |
| Làm việc | 24/24h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Nay lại mang về cho các anh một em gái mới tinh lần đầu ra làm. Em có gương mặt xinh xắn và dâm đãng với cặp ngực vừa tay real từ đầu đến chân luôn nha. Body chuẩn mình dây với làn day trắng mịn. Mông to tròn doggy bao phê luôn, một em gái quá ngon trong phân khúc này, anh em sang trải nghiệm ngay và luôn cho nóng nào. + CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG. + TỪ CHỐI: KHÁCH SAY XỈN QUÁ MỨC, BẠO DÂM , ĐÔN BI, LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN.

