Bé Kem Chuppy _ Gương mặt kute, nụ cười tỏa nắng
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777689 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 156cm |
| Cân nặng | 52kg |
| Số đo 3 vòng | 90-66-92 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 9h sáng đến khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Gái gái mũn mĩm dễ thương, gương mặt kute, nụ cười xinh đẹp. Body chuppy với nguồn điện nước dồi dào cho anh em khám phá. Hàng lần đầu đi làm nên còn nhiều bở ngỡ anh em chỉ bảo thêm giúp mình nhé. Tks anh e. * Thời gian phục phụ: 30p( không ra cũng cho em nó xin tiền nha anh em * Từ chối: Say xỉn, bạo dâm, dùng bao kích thích, chơi không bao…

