NHẬT MI EM GÁI MÌNH DÂY XINH XẮN XUẤT THÂN TỪ MASSA VỪA MỚI ĐI LÀM
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778035 |
| Giá | 350K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1997 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 88-64-89 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 10 |
| Địa chỉ | Trần Thiện Chánh, Phường 12 (Quận 10), Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 9h sáng đến 23h30 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Chơi Some, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Gửi tới ae một em gái mình dây cây cảnh xinh xắn vui vẻ xuất thân từ massa vừa mới vào đi làm lần đầu tiên vú hệ cam căng eo thon gọn mông cong bướm bót nước non đầy đủ thích hợp cho ae nào thích vét máng nhé. SERVICE Tắm chung có ae lên cứ bảo e ấy nhé Some 2 nữ 1 nam có giá thỏa thuận Đi 1 giờ 800k không giới hạn shot trong 1 giờ Từ chối Say xỉn, đập đá, bạo dâm, không đi bao, chơi thuốc bệnh tật, bẩn, không lịch sự, chim gắn bi Nếu có tình trạng Tráo Hàng, Công Nghiệp, Thái Độ, ae liên hệ qua Te.le.gram https://****/@kute34 Để được xử lý giải quyết bồi thường hợp cho ae. Nên ae cứ yên tâm check nhé.

