Gái múp Hồng Kim_ Chubby girl dễ thương
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778111 |
| Giá | 250K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1997 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 80kg |
| Số đo 3 vòng | 88-68-92 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 10 |
| Địa chỉ | Lê Hồng Phong, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 9h sáng đến khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Em gái có dáng người chubby đáng yêu, với đôi má bầu bĩnh và nụ cười khiến ai gặp cũng thấy dễ mến. Thân hình mũn mĩm đầy gợi cảm hứa hẹn mang đến cảm giác rạo rực cho anh em đam mê. Lần đầu bước chân vào nghề còn nhiều bở ngỡ, mong anh em chỉ bảo thêm giúp mình

