Lisa _ Gái xinh, body đẹp, làm tình phê
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778181 |
| Giá | 500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1999 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 88-64-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Khánh Hòa/Nha Trang |
| Địa chỉ | Phan Bội Châu, Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa |
| Làm việc | 9h sáng đến khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Gương mặt xinh xắn và nụ cười nhẹ nhàng, nét e lệ làm em thêm phần cuốn hút. Em hấp dẫn người khác không chỉ ở vẻ bề ngoài mà còn từ tính cách e ấp rất nữ tính tạo cho ta cảm giác muốn chinh phục, chở che. Phong cách làm tình cũng vậy, rất nhẹ nhàng, chậm rãi và đầy đam mê, cảm giác phấn khích và rất nhanh chóng ngọn lửa tình dục bùng cháy dữ dội, cả 2 quấn chặt cứng vào nhau, từng nụ hôn trong hơi thở gấp gáp.

