NGUYỆT ANH – HÀNG TÌNH CẢM-LÀM TÌNH HẾT MÌNH-NHIỆT TÌNH CHIỀU CHUỘNG
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778220 |
| Giá | 250K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1983 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 88-65-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Bình Tân |
| Địa chỉ | Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Cosplay, Cum alo, Chơi Some, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
MÔ TẢ VỀ EM Face :dễ nhìn , có nét duyên, đôi môi ngọt ngào Ngực : Ngực bóp vừa tay , bú mút thoải mái ko giữ hàng Eo : Hợp với dáng , ôm rất thích Bướm : Sạch sẽ lông lá tỉa tót gọn gàng , nước nôi đủ dùng

