Huyền My – Body rực lửa , vú to bím đẹp . mông chà bá .
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778296 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1992 |
| Chiều cao | 161cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 91-66-100 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Phú Nhuận |
| Địa chỉ | Cù Lao, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 9h sáng đến 9h tối |
| Dịch vụ | Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Gửi đến Anh Em.em gái Miền Nam.Da Trắng.Mông To.Ngực To.Vòng nào ra Vòng đó. Dâm lắm nhé, có mấy pha kẹp chuối đỉnh kou bởi vì vòng 1 siêu khủng của em là hàng thật vừa căng vừa mềm tự nhiên Em này phục vụ Full Service -thư giãn thoải mái lắm, sạch sẽ +Thế 69, vét máng thoải mái (em bím đẹp, thơm tho, sạch sẽ nhé) Chiều chuộng như người yêu nè.Đến để tận hưởng nhé :b

