[LOLI-CHAN] NAMI – EM GÁI LOLI COSPLAYER SIÊU DÂM
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778379 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1998 |
| Chiều cao | 156cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 82-61-88 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Bình Tân |
| Địa chỉ | Đường số 24A, Bình Trị Đông B, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 10h sáng - 23h tối (30p ko ra vẫn trả xiền) |
| Dịch vụ | Cosplay, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Hôm bữa vô tình bắt mối được một em gái có avatar rất dễ thương, add em xong nhìn album ảnh thấy quá trời ảnh cosplay dễ thương luôn :3 hóa ra em này là 1 cosplayer thứ thiệt. Ẻm nói chuyện rất là dễ thương, lễ phép, đảm bảo anh em gặp là sẽ thích ngay và luôn thôi. Em ấy từ chối tiếp những khách kiểu bẩn và hôi mùi ,bệnh da liểu,sử dụng thuốc tê cu,thuốc kích dục, độn bi, thô bạo ,dưới 18 tuổi ,trên 50 tuổi, say sĩn. Cosplay :+100k Khách nước ngoài:+200k P/S: ANH EM CHECKER HÃY CÀI APP 1.1.1.1 ĐỂ FAKE IP ĐĂNG NHẬP VÀO WEB PHÒNG KHI WEB KHÔNG TRUY CẬP ĐƯỢC VÌ BỊ NHÀ MẠNG CHẶN NHÉ !

