THANH HÀ – SIÊU DÂM NỮ CHÍNH HIỆU, MASSAGE CỰC SƯỚNG
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778400 |
| Giá | 500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1995 |
| Chiều cao | 159cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 91-63-93 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Khánh Hòa/Nha Trang |
| Địa chỉ | Dương Hiến Quyền, Ba Làng, Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa |
| Làm việc | 9h - 23h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Như tiêu đề đã giới thiệu, em này phải nói là một em hàng cực kỳ ngon và đã, thái độ dễ thương hiền hòa tình cảm, đảm bảo đem đến cho anh em trãi nghiệm không khác gì đi hẹn hò với 1 em bồ nhí Ngoài ra thì em ấy có kỹ năng massage ấn huyệt vô cùng bài bản và dịch vụ này là cống hiến miễn phí của em nó cho khách hàng yêu của em ấy. Em ấy cũng ok trong việc hôn môi nhưng mong anh em sạch sẽ thơm tho để em nó phục vụ trong tinh thần thoải mái vui vẻ ạ ^^ P/S: ANH EM CHECKER HÃY CÀI APP 1.1.1.1 ĐỂ FAKE IP ĐĂNG NHẬP VÀO WEB PHÒNG KHI WEB KHÔNG TRUY CẬP ĐƯỢC VÌ BỊ NHÀ MẠNG CHẶN NHÉ !

