[ MÁY BAY DÂM ] LINH NGÂN – MASSAGE – MÔNG TO – LÀM TÌNH TUYỆT ĐỈNH
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778563 |
| Giá | 200K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1985 |
| Chiều cao | 152cm |
| Cân nặng | 55kg |
| Số đo 3 vòng | 90-65-95 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Bình Tân |
| Địa chỉ | Đường Số 27, Bình Trị Đông B, quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24. Có Đi Giờ ( Còn Nge Máy Còn Làm ) , Từ chối khách say xĩn , đập đá , chơi ma túy , biến thái , súng ống gắn bi........ |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Gói Combo : – Combo 1: Massage khoẻ bằng tinh dầu nuru Hôn – Làm Tình – Chịch 1 cái Thời Gian : 30-35 phút Giá 200k – Combo 2: Hôn – Làm Tình – BJ Chịch 2 cái Thời Gian : 60p GIÁ: 350k massage 15phut ở lưng Note: – Combo 3: Massage – Làm Tình – Chịch 120 phút GIÁ : 600k Chịch tet gaa không lo về gia – Combo 4: Đặc biệt 180 phút Hôn – Làm Tình – BJ -massa tâm sự như người yêu GIÁ 800k Ngủ đêm 1 triệu 4 từ 23h đến 7h sáng

