Bé Sam_ Gương mặt kute, nụ cười tỏa nắng
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 780401 |
| Giá | 800K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2007 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 45kg |
| Số đo 3 vòng | 85-60-88 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24( còn nghe máy còn làm) |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Em gái non dễ thương, gương mặt xinh xắn, nụ cười rất đẹp. Body mới lớn đầy khêu gợi. Một gương mặt cực ngon để anh em khám phá. Một xíu bở ngỡ khi mới vào nghề, dù đã được chỉ bảo nhưng k thể tránh sai sót mong anh em chỉ bảo thêm giúp mình.

