Tiểu Yến nhỏ nhoắn xinh xoắn vào đời.
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 780717 |
| Giá | 700K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1998 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 88-65-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 10 |
| Địa chỉ | Lê Hồng Phong, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | Còn nghe máy là còn làm. |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Hôm nay em mang đến các anh một cô bé cực kỳ non tơ dể thương, bé sở hửu gương mặt baby xinh tươi , anh nào thích gái quê non tơ dể thương lại rất kute tình cảm thì chek ngay nhé

