GÁI DÂM THÙY ANH_MẶT XINH DA TRẮNG LÀM TÌNH MAX PHÊ RẤT CHIỀU KHÁCH NHA AE
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 781014 |
| Giá | 1000K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1999 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 47kg |
| Số đo 3 vòng | 89-67-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Chào tất cả anh em. – Nay lại mang về cho anh em món hàng ngon và tình cảm như người yêu. – Em có gương mặt xinh xắn và dáng người nhỏ nhắn mình dây rất dễ thương. Thái độ vui vẻ và thân thiện, em cười rất duyên và nhìn em cũng rất dâm, đến với em để tận hưởng đam mê tình dục, vì em rất thèm chịch nhé. Nói vậy thì anh em cũng biết độ dâm của em nó đến mức nào rồi. Thích kiểu gì em chiều kiểu đó, đủ mọi tư thế. Em này ngực vừa tay chứ ko được to lắm nhưng được cái là hàng thật chưa qua dao kéo nên các bác tha hồ mà xoa mà nắn nhé . ae hãy gặp và cảm nhận chúc ae ngon chym nha

