MIA – PÉ CỰC ĐẸP BODY CHẾT NGƯỜI- VẠN NGƯỜI MÊ
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 781247 |
| Giá | 1000K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1997 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 88-60-90 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Lâm Đồng/Đà Lạt |
| Địa chỉ | Đường Hai Bà Trưng, Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Chào sân gửi đến tất cả các đồng dâm !!! 1 pé cực đẹp, gương mặt cực đẹp, chiều cao , mái tóc đen huyền quá ư là đẹp. Da dáng body làm say đắm lòng người, tất cả những gì miêu tả điều thể hiện ở hình ảnh, mời anh em xem qua soi xét sẻ rõ mười mươi. *Đặc biệt* pé từ chối trên u50 bạo dâm,đòi hỏi quá đáng, trym găm bi, 1shot 30p mà không out cũng phải trả tiền. Chúc anh em vui sướng đến với pé.

