❤️MINH CHÂU❤️MẶN NỒNG TÌNH ÁI, SERVICE CHU ĐÁO
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 781655 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1997 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 88-61-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | KDC Trung Sơn, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Thân chào các bác Nay mình muốn giới một e xinh tươi ngon cơm ngọt nước ♥ Em có tính tình rất mộc mạc,nhưng lại có một thân hình vô cùng quyến rủ nhé,đặc biệt e lợi thế e đó Bím rất non,các anh Cherker nhìn là biết rồi,non như bím Gái mới lớn,ngọt như đường cát,mát như đường phèn nhé! ♥ Em ấy mới làm nên hàng còn ngon lắm đó,với lại e ấy cũng biết chăm chút cho bản thân,nên các anh nhìn vào rất thích và sạch sẽ đó nhé! ♥ Lưu ý: Em ấy hàng còn ngon nên các anh đi nâng niu và gìn giữ cho e ấy với ,để các anh đi sau còn thưởng thức nha. Có gì AE hướng dẫn thêm nhé. ♥ Mong các AE ủng hộ cho e ấy! CAM KẾT: – ẢNH CHÂN THỰC NGƯỜI CHUẨN ẢNH – HÀNG LÀM TỰ DO, TỰ CẦM SỐ NHẬN KHÁCH, – KO TRÁO, KO BOM. A E ĐI CHECK GIỮ VĂN MINH LỊCH SỰ ĐỂ 2 BÊN VUI VẺ CHÚ Ý : – Thời gian: 30-35p/sh (ko xuất vẫn tính tiền đầy đủ nhé ae) – Nhận diện : Như hình – Đọc kỹ thông tin khi check. – Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng. + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em. + Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.

