NANA – GƯƠNG MẶT THANH TÚ – BODY CÂN ĐỐI – CỰC KÌ GỢI TÌNH
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 781760 |
| Giá | 700K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1996 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 47kg |
| Số đo 3 vòng | 86-62-88 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Đà Nẵng/Sơn Trà |
| Địa chỉ | Hà Bổng, Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng |
| Làm việc | 24/24 còn nghe máy là còn làm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Giới thiệu với anh em em gái mới lên sóng body đẹp gương mặt dễ thương da trắng lần đầu lên sóng xuất hiện tại Đà Nẵng

