Bé Xoài 1 em hàng mới Chân Dài Vú To Siêu Phẩm
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 781877 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2000 |
| Chiều cao | 168cm |
| Cân nặng | 52kg |
| Số đo 3 vòng | 88-65-91 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Cần Thơ/Cần Thơ |
| Địa chỉ | Đường Lương Định Của, Cái Khế, Ninh Kiều, Cần Thơ, Việt Nam |
| Làm việc | 8-24h |
| Dịch vụ | Qua đêm, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Giới thiệu đến các bác 1 em hàng mới tinh chiều khách thân thiện,dáng người cao ráo,chân dài. Vú to mông to.bướm hồng xinh xắn. Rất mong được sự quan tâm của các bác

