Nguyên Ngọc-chuyên cơ mặt đất, ngon dâm với đối!!!
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 781918 |
| Giá | 250K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1984 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 54kg |
| Số đo 3 vòng | 86-68-89 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Bình Dương/Thuận An |
| Địa chỉ | Đường D1, Khu Dân Cư Viet Sing, Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Hôm nay trời xanh mây trắng nắng vàng lại ngày lành tháng tốt e hận hạnh giới thiệu với a e đồng dâm một e hàng mới của e, một chuyên cơ mặt đát ngoan dâm với đối, cân mọi thể loại, nhẹ nhàng đưa a e lên đỉnh trong sung sướng, em này sở hữu khuôn mặt ưa nhìn thân thiện, body gọn gàng, săn chắc, cặp vú vừa phải , a e nắn bóp hay bú liếm đều rất phê, bím còn tốt , nước nôi đầy đủ, tha hồ cho a e đổi tư thế mà vẫn mượt mà, một e hàng ngon mà a e phải thử, triển thôi nào a e!!!

