NEW 100%❤️VÂN ANH❤️MẶN NỒNG TÌNH ÁI, SERVICE CHU ĐÁO
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778079 |
| Giá | 800K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2005 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 88-60-89 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Bình Dương/Thủ Dầu Một |
| Địa chỉ | Lê Hồng Phong, Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương, Việt Nam |
| Làm việc | 10h30 - 2h khuya |
| Dịch vụ | Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Thân chào các bác Nay mình muốn giới một e teen xinh tươi ngon cơm ngọt nước ♥ Em có tính tình rất mộc mạc,nhưng lại có một thân hình vô cùng quyến rủ nhé,đặc biệt e lợi thế e đó Bím rất non của gái mới lớn, các anh Cherker nhìn là biết rồi,ngọt như đường cát,mát như đường phèn nhé! ♥ Em ấy mới làm nên hàng còn ngon lắm đó,với lại e ấy cũng biết chăm chút cho bản thân,nên các anh nhìn vào rất thích và sạch sẽ đó nhé! ♥ Lưu ý: Em ấy hàng còn ngon nên các anh đi nâng niu và gìn giữ cho e ấy với ,để các anh đi sau còn thưởng thức nha. Có gì AE hướng dẫn thêm nhé. ♥ Mong các AE ủng hộ cho e ấy! CAM KẾT: - ẢNH CHÂN THỰC NGƯỜI CHUẨN ẢNH - HÀNG LÀM TỰ DO, TỰ CẦM SỐ NHẬN KHÁCH, - KO TRÁO, KO BOM. A E ĐI CHECK GIỮ VĂN MINH LỊCH SỰ ĐỂ 2 BÊN VUI VẺ CHÚ Ý : - Thời gian: 30-35p/sh (ko xuất vẫn tính tiền đầy đủ nhé ae) - Nhận diện : Như hình - Đọc kỹ thông tin khi check. - Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng. + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em. + Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.

