THANH NHÃ ❤️ Dâm vô đối – Làm tình max phê
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 769064 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1992 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 90-70-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Bình Dương/Tân Uyên |
| Địa chỉ | Đường Khánh Bình 1, Phường Khánh Bình, Thành Phố Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương |
| Làm việc | 10h sáng đến 12h khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Em sở hữu toàn những nét ngây thơ, hiền dịu, cùng làn da trắng bóc. Khoái cảm cũng như thế mà tấy lên chưa thấy ở một cuộc truy hoan nào. Ôi gương mặt yêu kiều và dâm đãng, nụ cười lả lơi, ánh mắt đong đưa làm đổ ngục bất cứ người đàn ông nào, mỹ nhân - em làm ta quên hết mọi sự trên đời. Em cực sexy quyến rũ. Mặt ưa nhìn mang chất dịu dàng gợi tình, đôi mắt cười long lanh.Body cân đối có da có thịt, Da dẻ thơm tho,mịn màng, mát lạnh, mùi hương da thịt thơm tự nhiên. Ăn nói rất nhẹ nhàng lịch sự. Lễ phép, nhẹ nhàng tình cảm, đậm chất dâm, phục vụ chu đáo Hôn môi, vét mương thoải mái, BJ,HJ,... hợp tác các tư thế,các thể loại làm tình đê mê... Dịch vụ cam kết : + có hôn môi (với anh em răng miệng sạch sẽ - đánh răng tại chỗ là ưu tiên luôn - anh em nào có vấn đề răng miệng vui lòng bỏ qua phần này) + dọn cả WC cho ae nào sạch sẽ. + qua đêm giá thỏa thuận nhé ae CAM KẾT: KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG Chúc anh em sung sướng bên cạnh em nó nhé.

