THU HÀ – CHUYÊN CƠ GIÁ RẺ LẦN ĐẦU CẬP BẾN
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 754710 |
| Giá | 250K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1986 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 57kg |
| Số đo 3 vòng | 90-63-94 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Bình Dương/Tân Uyên |
| Địa chỉ | Kcn visip 2A ( mở rộng), VSIP2 A - Đường số 19, Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương |
| Làm việc | 24/24h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Tiếp tục lên sóng em chuyên cơ vú to chà bá với cái giá cực rẻ cho các anh phi công thêm lựa chọn mới. Nói đến chuyên cơ thì độ dâm ko phải bàn thích kiểu nào chị chiều kiểu đó luôn. Chị lần đầu ra làm nên các anh em trải nghiệm và cảm nhận nha. + CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG. + TỪ CHỐI: KHÁCH SAY XỈN QUÁ MỨC, BẠO DÂM , ĐÔN BI , LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN.

