✅️Vy An ✅️MẶT XINH – BODY GỢI TÌNH -PHỤC VỤ CHUẨN ÂN CẦN
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 770493 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1996 |
| Chiều cao | 157cm |
| Cân nặng | 52kg |
| Số đo 3 vòng | 88-69-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Cần Thơ/Cần Thơ |
| Địa chỉ | Ngô Sĩ Liên, Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ, Việt Nam |
| Làm việc | 9h sáng đến 2h khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
BODY: cao ráo mình dây có da có thịt, da trắng mịn, sạch sẽ thơm tho MẶT: trẻ xinh, da trắng mịn, nhìn đáng iu VÚ: to đẹp săn chắc (hàng thật 100%) bú bóp cực phê MÔNG: to tròn căng đét, doggy tê trym lắm lun BÍM: sạch sẽ gọn gàng, nước nôi lênh láng vét cực phê, bím khít chịch sướng lắm THÁI ĐỘ PHỤC VỤ: hôn ti liếm láp, kèn sáo các kiểu, HJ BJ vui vẻ thân thiện, tình cảm nhiệt tình chiều khách, làm tình điêu luyện cực sướng sẽ làm ae đê mê khoái lạc khó quên TỪ CHỐI: quá say, đập đá, dùng thuốc kích thích, bạo dâm, biến thái, ở dơ, đòi hỏi quá đáng, Hàng gắn dị vật – đôn bi LƯU Ý: ae sạch sẽ lịch sự thơm tho & có thái độ đúng mực khi check để đc e ấy phục vụ tốt nhất

