Bảo Vy – Gái Miền Tây 1m65 – Face Xinh – Body Nóng Bỏng !
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 756657 |
| Giá | 800K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2000 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 90-61-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Đà Nẵng/Sơn Trà |
| Địa chỉ | Mỹ Khê 2, Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng |
| Làm việc | 10h sáng tới 23h khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Nay giới thiệu với anh em một bé miền Tây 1m65 Bảo Vy 800k/shot, em có bộ kỹ năng cực kì điêu luyện Bj lút cán, hôn sâu đầy đủ các dịch vụ cơ bản Ngoài ra em còn có dịch vụ Massage Nuru với giá 1500k cho 60 phút mây mưa cùng nàng Mời anh em trải nhiệm và đánh giá..

