❤️Hàng Mới❤️Búp Bê Tình Dục ⭐️Bảo Ngọc⭐️Vú To Body Đẹp-Sexy và Quyến Rũ-Ngất Ngây Lên Đỉnh Cực Phê
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 754748 |
| Giá | 700K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1999 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 87-58-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Hà Nội/Long Biên |
| Địa chỉ | Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội |
| Làm việc | 10h sáng đến 23h đêm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Gửi đến anh em một em gái xinh xắn,dễ thương lần đầu buớc chân vào nghề nên kỹ thuật chưa đc tốt lắm,nhưng với thân hình nõn nà vòng nào ra vòng đó, và đặc biệt là hàng tự nhiên 100% đầy kích thích, đảm bảo sẽ làm cho anh em phê chữ ê kéo dài

