New❣️Hotgirl Chi Chi❣️Mặt Xinh,Dáng Đẹp❣️Vú To,Dâm,Mới Vào Nghề
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 779293 |
| Giá | 500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1992 |
| Chiều cao | 163cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 95-58-91 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Khánh Hòa/Nha Trang |
| Địa chỉ | Nguyễn Biểu, Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam |
| Làm việc | Coa nghe máy là có làm. |
| Dịch vụ | Cosplay, Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
New❣️Hotgirl Chi Chi❣️Mặt Xinh,Dáng Đẹp❣️Vú To,Dâm,Mới Vào Nghề ❣️ Em này là một trong những em chất lượng đảm bảo trong team. ❣️ Em ấy rất nhẹ nhàng tình cảm , và yêu chiều các anh như người tình . ❣️ Em xứng đáng là lựa chọn hoàn hảo trong phân khúc giá . ❣️ Ngực : Tròn trịa,khuôn hình đẹp,mềm mại tự nhiên ❣️ Eo : Eo nhỏ, thân thon, bụng phẳng lỳ Mông : đẹp, cong tớn, sexy. ❣️ V3 cực chất là điểm nhấn trên cơ thể tuyệt vời của em nó. ❣️ Bướm : nhiều nước,sạch sẽ thơm tho,co bóp đàn hồi tốt ❣️ vét máng BJ HJ… hợp tác các tư thế,các thể loại làm tình đỉnh cao,chiều ae checker.

