NEW❤️TUYẾT MAI❤️EM GÁI ĐÁNG YÊU❤️NHIỆT TÌNH CHIỀU CHUỘNG❤️CỰC DÂM LÁI CỰC ĐẦM
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 767886 |
| Giá | 250K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1980 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 92-58-91 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Kiên Giang/Rạch Giá |
| Địa chỉ | Đường Phạm Hùng, Vĩnh Lạc, Rạch Giá, Kiên Giang |
| Làm việc | Làm việc 24/24h. Có nghe máy là có làm |
| Dịch vụ | Cosplay, Cum alo, Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
NEW❤️TUYẾT MAI❤️EM GÁI ĐÁNG YÊU❤️NHIỆT TÌNH CHIỀU CHUỘNG❤️CỰC DÂM LÁI CỰC ĐẦM Lại mang về cho các anh hàng máy bay mới tinh lần đầu bước vào nghề. Nói đến hàng máy bay thì body ko phải bàn, độ dâm thì phải gọi là cực đỉnh. Lần đầu ra làm còn nhiều bỡ ngỡ mong các anh chỉ giáo thêm nhé. + CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG +TỪ CHỐI: KHÁCH SAY XỈN QUÁ MỨC, BẠO DÂM, ĐÔN BI, LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN.

