❤️Ngọc Anh❤️ – Hàng ngon xả lũ
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777414 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1993 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 87-64-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Lâm Đồng/Đà Lạt |
| Địa chỉ | Nguyễn Công Trứ - Phường 8 - Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 nghe máy là làm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Em mới lần đầu lên sóng. Hàng phân khúc cực ngon cho ae xả lũ và thích gu dâm, nhiệt tình, chủ động. Ưu điểm của e là làn da trắng sáng mịn sạch sẽ thơm tho. Kỹ năng làm tình nhẹ nhàng đê mê. Dáng người đẹp, mông săn chắc, vú real tự nhiên bóp êm tay.

