ÁI MY – EM GÁI NHỎ NHẮN XINH XẮN ĐÁNG YÊU
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 756751 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1999 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 47kg |
| Số đo 3 vòng | 85-60-90 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Lâm Đồng/Bảo Lộc |
| Địa chỉ | Nguyễn Công Trứ, Phường 1, Tp. Bảo Lộc, Lâm Đồng |
| Làm việc | 24/24h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Tiếp tục lên sóng hàng teen girl với gương mặt xinh xắn đáng yêu và giọng nói miền Nam ngọt như mía lùi. Em rất nhí nhảnh hồn nhiên và ngây thơ lại rất ngoan ngoãn và lễ phép. Ngực vừa tay bú bóp thoải mái body mình dây với cặp mông tròn trịa và cong vút. Em rất nhiệt tình và tình cảm nhẹ nhàng như người yêu luôn nha. Em đi cái giá quá hời cho các anh có thêm sự lựa chọn mới. + CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG. +TỪ CHỐI: KHÁCH SAY XỈN QUÁ MỨC, BẠO DÂM, ĐÔN BI, LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN.

