Hot❤️ Thương Út mặt xinh dâm đãng
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 776052 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1996 |
| Chiều cao | 159cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 88-61-89 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Long An/Bến Lức |
| Địa chỉ | Ben Luc, Bến Lức, Long An, Việt Nam |
| Làm việc | 24h. Nghe máy em làm. Trừ lúc bận. |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
CHÀO CÁC ANH THƯƠNG THƯƠNG!!! Hôm nay thời tiết mát mẻ lên ngay và luôn cho các anh một em gái hàng ngon, mặt dể thương Dâm đãng. Với thân hình đẹp kết hợp 3 vòng chuẩn ngon. V1: to tròn hệ cam căn cứng đầu ty mút sướng V2: vòng eo vừa ôm có chút mỡ thừa không đáng kể. V3: tròn to vỗ sướng, đổi thế sướng tê cả người, dogy càng thêm ghiền V4: lông lá tỉa tót gọn gàng, sạch sẽ, muồi thơm tự nhiên, vét máng là thích nhất. Từ chối: bạo dâm, thua lỗ, mất lịch sự, gắn bi, sử dụng chất cấm, bệnh bẩn, người già yếu,… Thái độ: phục vụ tận tâm, gọi dạ bảo vâng. Các anh đi để lại bình luận để khích lệ thêm động lực phục vụ cho các anh. Chúc các anh nhiều sức khỏe và may mắn!

