✅ NGỌC TRINH✅ GÁI MÚP, XẢ LŨ TÌNH CẢM, GIÁ SÀN HẠT DẺ.
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778419 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2004 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 80kg |
| Số đo 3 vòng | 90-72-93 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Bình Tân |
| Địa chỉ | Tỉnh lộ 10, Bình Trị Đông, Bình Tân, Ho Chi Minh City, Vietnam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
hàng múp máp, nước nhiều, tình cảm, làm tình chuẩn, giá hạt dẻ, xả lũ như nước ngon bất ngờ, Sẹc vít tận tuỵ như người yêu, kỹ năng rất tốt , hợp tác mọi tư thế với checker , dịu dàng sâu lắng – Chúc anh em có 1 buổi xả stress thật là thăng hoa chạm tới nóc

