❣️✨ Bảo Ngọc ❣️✨ Hàng Dâm Giá Ngon Cho Anh Em Sướng Tờ Rym
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 779531 |
| Giá | 500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 88-56-89 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 2 |
| Địa chỉ | Đường số 19, phường Bình An, An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 còn mở máy là còn làm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ |
Hình Ảnh
Hôm nay lại đem đến với anh em cô bé cực đẹp. Em sở hữu thân hình lý tưởng như một người mẫu, thật sự là quá đẹp … Gương mặt đậm chất ngây thơ trong sáng như gái 18 sẽ làm anh em rung động. Một làn da mượt mà trắng bóc và căng mọng. Face: trẻ trung, xinh đẹp, dâm, body sexy và đôi môi vô cùng quyến rũ Vòng 1: ngực đẹp, to tròn, săn chắc, đầu ti nhỏ, hồng hào, bú mút quá tuyệt vời Vòng 2: eo thon, gọn gàng, săn chắc chuẩn với dáng em Vòng 3: cong, tròn, da mát và mịn, doggy hay úp thìa thì không cần bàn cãi Vòng 4: cthơm tho, sạch sẽ, gọn gàng, nhiều nước, fan tevet không thể kiềm lòng được – Mọi thứ em ấy đều nhẹ nhàng, nhẹ nhàng dùng chiếc lưỡi uyển chuyển Liếm khắp cơ thể tạo một cái cảm giác phê khó tả. Đoạn kèn sáo thôi thì ngập đốc luôn khỏi chê miệng ngậm trọn con cu, tay nhẹ nhàng mân mê đôi hòn bi. Quá nhiều trò chơi khoái cảm khi ở cạnh em này. Hàng chuẩn chất lượng cao ! Đến ngay cảm nhận nhé các bác!

