❣️✨ Ngọc Quyên❣️✨Dịu dàng – duyên dáng, Chiều Khách Tới Bến
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777676 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1986 |
| Chiều cao | 166cm |
| Cân nặng | 51kg |
| Số đo 3 vòng | 86-62-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 7 |
| Địa chỉ | Bùi Văn Ba, Tân Thuận Đông, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Mình Xin giới thiệu tới anh em một em hàng cực kỳ xinh xắn và luôn đem lại sự thoải mái và hài lòng đến với khách hàng. Phục vụ ân cần , nhẹ nhàng , tình cảm, nâng niu từng ly từng tí một. Chăm sóc các anh từng centimet trên cơ thể cực kỳ sung sướng. Face : mặt xinh duyên và dâm, sang trọng, trang điểm nhẹ nhàng, nhìn em rực rỡ như hot girl trên bar, với khuôn mặt sáng và những đường cong gợi cảm. - Ngực : To tròn, căng mịn xịn mượt, khuôn ngực đẹp vừa vặn, cũng khá gọn gàng, đầu ti hồng hào, mút rất sướng - Eo : Cân đối với dáng , ôm vừa tay - Mông : to tròn căng đét…to như 02 cái chảo parabol...trắng & lán mịn ko tỳ vết…doggy sướng như lên mây. - Bướm : Khít khìn khịt, co bóp tốt, thơm tho sạch sẽ, nhiều nước, tevet thoải mái Service: Hj, Bj tốt, ôm ấp vuốt ve phê phê sảng khoái, vét máng 69 nhiệt tình, hợp tác mọi thư thế cùng các thượng đế, khuôn mặt thì xinh duyên, quí phái sang chảnh tình cảm như gấu, lênh đỉnh cùng với em thì thật là quá ngất ngây phê pha sảng khoái. ======== Chống chỉ định : bạo dâm, say xỉn, đập đá, rượu bia và các chất kích thích khác, thể loại bá dơ xin né! Không chụp hình quay film khi chưa có sự đồng ý của em ấy! CAM KẾT: KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG Chúc anh em sung sướng bên cạnh em nó nhé.

