❤️ Lumi ❤️ bé xinh dáng đẹp nhiệt tình
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778743 |
| Giá | 800K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2001 |
| Chiều cao | 161cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 87-60-89 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 10 |
| Địa chỉ | Sư Vạn Hạnh - Phường 12 - Quận 10 |
| Làm việc | 11h30 đến 22h30 |
| Dịch vụ | Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Hôm nay khênh về cho anh em một hot-girl miền tây nè [ ĐÃ KIỂM CHỨNG] hàng ngon và chuẩn Đúng như hình, thân hình nuột nà, vú đẹp, xịn, bóp mềm và đàn hồi, bým khít, nước cực nhiều, mông cong vểnh cực đã mắt, service chuẩn bài luôn, nhiệt con nhà bà tình luôn nha. Nói vuông 1 câu, bé này mà còn chê ko chén thì không biết muốn chén bé nào nữa. Các bác nhào vô khẩn trương nào!

