❤️RUBY ❤️NỮ HOÀNG DÂM ĐÃNG ❤️TẬN TÌNH CHIỀU KHÁCH NHƯ NGƯỜI YÊU
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778543 |
| Giá | 1000K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1995 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 47kg |
| Số đo 3 vòng | 91-59-90 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Thời gian phục vụ: 30 – 40 phút/shot. Foreigners: 200.000 VND surcharge === CAM KẾT === KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG === VĂN HOÁ CHECKER === HÀNG CHUẨN THÌ CHECKER CŨNG PHẢI CHUẨN Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng CẢNH CÁO các trường hợp sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng TỪ CHỐI : Say xỉn, chơi đồ,bạo dâm, bẩn hôi hám, gắn bi và cảm thấy không an toàn, u60. Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh. AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn!!

