BÉ DIỆU LINH 2008- HÀNG NON SIÊU NGON, SIÊU VIP.
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 756487 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 44kg |
| Số đo 3 vòng | 83-61-86 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 10 |
| Địa chỉ | Lê Hồng Phong, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 9h sâng đến 12h khuya( Còn nghe máy là còn làm) |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Xin được gửi đến ae 1 siêu phẩm non tơ thế hệ mới. Bé Diệu Linh. Với thân hình nhỏ nhắn, tươi non tuổi mới lớn. Sẽ là món quà tuyệt vời được gửi đến ae checker. Sức hút của bé không có gì phải bàn. Mong được ae ủng hộ cũng như chỉ bảo thêm cho bé. * Xin lưu ý: Hàng siêu non tơ, kinh nghiệm cũng như trải nghiệm còn yếu kém. Chống chỉ định với ae đòi hỏi cao về service. Các service đưa ra mang tính chất tham khảo, cũng như để bé rèn luyện nâng cao kĩ năng. Chúc ae có thật nhiều buổi check vui vẻ cùng bé!

