Giang Thư_ Gái non xinh xắn, vú to, body cực đã
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 743124 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2007 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 89-65-91 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 10 |
| Địa chỉ | Sư Vạn Hạnh, Phường 10 (Quận 10), Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 11h sáng đến khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Nay gửi tới anh em 1 bé hoàn toàn mới lần đầu làm, để anh em có thể trải nghiệm sự tươi mới nhất . Bé rất hiền, ngoan, ngoại hình xinh xắn. Đôi nét về em nó: Face : xinh dễ thương, kèm chút sang trọng V1 : To tròn, bóp sướng tay V2 : Hợp dáng V3 : mông tròn trịa đảm bảo doggy sướng nhất V4 : múp, nhiều nước, húp hoài không hết tê tái Từ chối : Say sỉn, bạo dâm, gắn bi(phải nói trước và thương lương với bé) , chơi đồ,...

