ÁNH VY – NÀNG LOLI DỄ THƯƠNG NGOAN NGOÃN SERVICE CHUẨN
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 754597 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2000 |
| Chiều cao | 155cm |
| Cân nặng | 47kg |
| Số đo 3 vòng | 79-60-88 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Gò Vấp |
| Địa chỉ | Nguyễn Oanh, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 10 sáng đến 18h chiều thì nghỉ |
| Dịch vụ | Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Xin giới thiệu đến anh em một em gái kute baby dễ thương mới về đội, em này thuộc dạng gái ngoan, tình cảm, nhẹ nhàng, hiền lành, service tốt Ngực hơi bé tí thôi nhưng sự nữ tính thì có đầy 😀 Mà em ấy cũng đặt chất lượng cuộc hẹn với khách lên hàng đầu, chịu khó để ý cảm xúc của khách lắm. P/S: ANH EM CHECKER HÃY CÀI APP 1.1.1.1 ĐỂ FAKE IP ĐĂNG NHẬP VÀO WEB PHÒNG KHI WEB KHÔNG TRUY CẬP ĐƯỢC VÌ BỊ NHÀ MẠNG CHẶN NHÉ !

