LUCI – NỮ HOÀNG NGỰC KHỦNG – VÚ MÔNG CĂNG ĐÉT – CÓ PHỤC VỤ THÊM MASSAGE
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 755873 |
| Giá | 350K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2002 |
| Chiều cao | 159cm |
| Cân nặng | 60kg |
| Số đo 3 vòng | 93-68-91 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Bình Tân |
| Địa chỉ | Đường Số 1, Bình Trị Đông B, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Hàng hot giá hời - ngon bổ rẻ thời kinh tế Mặt: xinh xắn trẻ trung, đáng yêu, lúc nào cũng cười tươi ko cần tưới Zú: tự nhiên to, săn gọn, khá là chất chơi Eo: có lipid nhưng eo ót vẫn đâu ra đấy, hông to ôm sướng Mông: to tròn vểnh , đẹp, doggy tê tái Chym: đẹp, lông tự nhiên, múp , ngọt nước, bao nước Tổng quan về em, em mũm mĩm gương mặt đẹp, kỹ năng điêu luyện. ăn nói nhẹ nhàng, hãy đến gặp em nó và thưởng thức nha. Mức giá này ổn áp cho các bác thích gái vừa trẻ lại vừa ngon xinh. Bé có phục vụ thêm massage body. Anh em nào cần thì nói em nó pv thêm nha(có phụ phí) Thời gian : 1 short 30-35p. Từ chối : say sỉn , đập đá , gắn bi, bạo dâm, dơ dáy…

