KIỀU NGỌC GIRL CHUPPY VÚ TO NGON,MÔNG CHẮC BAO DOGGY, CHIỀU KHÁCH
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 756571 |
| Giá | 200K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1985 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 56kg |
| Số đo 3 vòng | 92-73-94 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Tân Phú |
| Địa chỉ | Tân Hương, Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 8h đến đêm khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Gửi các anh dâm nữ đa tình, chiều khách đến bến bờ tình yêu. Sexy chuyên nghiệp, dâm tình tê tái. Body có da có thịt, khuôn mặt dễ thương cười rất xinh. Mông to doggy tê tái. Service chuẩn khỏi chỉnh. Ngoan dâm, dễ thương vui tính dịu dàng chính là em.

