Hà Linh- em hàng ngon, siêu đáng yêu, hấp dẫn!
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 757420 |
| Giá | 800K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 157cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 88-60-89 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Bình Tân |
| Địa chỉ | Đường Số 8, Bình Trị Đông B, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 10g sáng đến 1g khuya |
| Dịch vụ | Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Hôm nay trời xanh mấy trắng nắng vàng lại ngày lành tháng tốt, e hân hạnh giới thiệu đến với a e đồng dâm một siêu phẩm của e, một em hàng gàn như còn nguyên vẹn, lần đầu tiên đi làm, tươi xanh như một bông hoa mới nở, e lần đầu đi làm nên a e thông cảm là bé ko biết gì cả, a e hoan hỉ bỏ qua nếu e nó chưa thành thục, e này cực kì dể thương, body tuổi mới lớn còn thơm mùi trinh nữ, vú to tròn, tha hồ cho a e bú liêm hay nắn bóp đều rất phê, bím thì như mới luôn nên e ko cần phải diễn tả, nước nôi thì lênh láng, quá sướng khi đc chịch e nó, triển thôi nào a e!!! TỪ CHỐI: quá say, đập đá, dùng thuốc kích thích, bạo dâm, biến thái, ở dơ, gắn bi, đòi hỏi quá đáng

