❤️ LINH NHI ❤️ Dáng đẹp ❤️ mặt xinh ❤️ body rực lửa ❤️
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 759228 |
| Giá | 500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1994 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 88-61-93 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Bình Tân |
| Địa chỉ | Đường số 16, Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Gửi anh em một em rất dễ thương , một em hàng cao ráo , dáng đẹp , nhìn rất hot . phục vụ đầy đủ và bài bản , giá cả thì rất hợp lý hợp lệ luôn . giới thiệu đơn giản vậy thôi , anh em đỡ mình chịch tưng bùng là mình vui lắm rồi , Vì em này nhìn thôi là muốn chịch , hình như khuôn mặt có chữ chịch nó ở trên trán ! chúc anh em vui nha . E NÓ CÓ PHỤC VỤ COSPLAY VÀ SEXTOY

