❤️ Quỳnh Tây ❤️ PHỤC VỤ ĐỈNH CAO – ĐẲNG CẤP PHỤC VỤ .
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 759420 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1996 |
| Chiều cao | 166cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 90-61-92 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 12 |
| Địa chỉ | Nguyễn Ảnh Thủ, Quận 12 |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Chơi Some, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Hôm nay tiếp đón một em xuất thân từ massage chuyên nghiệp , bằng cấp chứng chỉ chuẩn . Em có kỹ năng phục vụ tuyệt vời từ chuyên môn đến thái độ làm việc , món gì em cũng biết và làm đâu ra đó thế mới sướng tê chứ . - Gương mặt xinh như hot girl cùng dáng cực chuẩn 3 vòng cực cân đối. - Nụ cười duyên toả nắng với giọng nói ấm áp và ngọt ngào. - Em dễ thương với mức giá cực yêu thương và quá hời cho anh em gặp gỡ. - Nói 1 từ ngắn gọn là ngon + rẻ. để anh em dễ cảm nhận. - Dv cam kết: CHIỀU KHÁCH HẾT MÌNH là điểm mạnh của em nó, bj, mút kem, đá cà,thoải mái ko hối thúc, ngoan ngoãn đổi tư thế, rất hợp tác trong chiến đấu, massge , BJ nóng lạnh , dịch vụ có phụ phí nha các bạn . Nói chung bác nào thích các dòng hàng tình cảm, kinh nghiệm làm tình thì em là một lựa chọn tuyệt vời . Từ chối tiếp : say xỉn , ngáo đá , biến thái , bạo dâm , bệnh tật , bẩn bựa , cu gắn bi ....

