❤️ NGÂN HÀ ❤️ Dâm dâm ngọc nữ – baby 2k8 sexy dáng dây
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 761625 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 42kg |
| Số đo 3 vòng | 83-56-86 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Bình Dương/Thuận An |
| Địa chỉ | Đường D1, Khu Dân Cư Viet Sing, Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương |
| Làm việc | 24/24 có nghe máy là có làm ae nhé |
| Dịch vụ | Qua đêm, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
LÊN SÓNG MỘT BABY GIRL 2K8 (Có xác thực năm sinh) MỚI ĐI LÀM LẦN ĐẦU - GƯƠNG MẶT XINH THÔI RỒI - ĐÔI MẮT LUNG LINH NHƯ 1 THIÊN THẦN Mình xin mang đến cho các anh em đồng dâm em gái xinh cực ngon lành đến, không thua kém các em hot girl genz. Em mang 1 nét đẹp thanh tú và trong sáng. Vẻ đẹp thần tiên, thoát tục ai nhìn cũng phải mê. Giọng nói nhẹ nhàng ngọt ngào như rót mật vào tai. Em cao 1m6 nha anh em. Tổng quan : khá trẻ và rất ưa nhìn, đáng yêu và khá dâm, body dáng dây siêu mẫu gọn gàng mỏng màng chống chỉ định mấy a thích xôi thịt, căng tròn nha) - Ngực : gọn xinh, chắc chắn, mát mịn, đầu ti khá hồng gọn gàng, mút sướng, bóp êm tay - Eo : thon con kiến luôn nha ae, hơn cả Ngọc Trinh - Mông : săn chắc lán mịn doggy khá phê. - Bướm : hàng non sạch sẽ, hồng hào, rất khít và nhiều nước. Dịch vụ chu đáo tận tình, vui vẻ phục vụ anh em. Chúc anh em sung sướng như ông hoàng khi gặp em ấy nhé !

