BÉ NGỌC- XINH XẮN DỄ THƯƠNG , CHÂN DÀI GỢI CẢM
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 762919 |
| Giá | 1200K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1997 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 45kg |
| Số đo 3 vòng | 85-62-88 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 10 |
| Địa chỉ | Lê Hồng Phong, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Tổng quan : Khuôn mặt xinh đẹp trẻ trung, nụ cười toả nắng, đáng yêu lắm, chiều cao lý tưởng, thân hình cân đối, ngực đẹp mông cong rất gợi cảm, làn da đẹp mịn màng mát lạnh. Face : xinh đẹp gợi tình, khuôn mặt sáng, cân đối, sống mũi cao, em có nụ cười đẹp say đắm V1 : Hệ cam, mịn mượt, khuôn ngực đẹp đầu ti nhỏ, bú bóp rất sướng V2 : Mình dây, eo thon, không chút mỡ thừa, săn chắc, cân đối với dáng V3 : Tròn, vun cao, cong cớn, gợi cảm V4 : Khít khìn khịt, co bóp tốt, ko có chút cà vạt, thơm tho sạch sẽ, tevet thoải mái Service : hợp tác chiến đấu với đối tác rất chuẩn, BJ,HJ nhẹ nhàng tình cảm... một em gái nhiệt tình, thoải mái , phong cách tình cảm, phục vụ các thượng đế tận tình chu đáo, hứa hẹn mang đến cho ae những màn lên đỉnh cực phê.

